महाराष्ट्र नवनिर्माण वाहतूक सेनेच्या जिल्हा संघटक पदी साजिद खान पठाण

Breaking News

संस्थापक अध्यक्ष राज साहेब ठाकरे यांच्या आदेशाने साजिद खान पठाण यांची वाहतूक सेनेच्या जिल्हा संघटक पदी नियुक्ती करण्यात आली

प्रतिनिधी:साजिद खान नागपुर

नागपुर: सन्माननीय पक्ष अध्यक्ष राज साहेब ठाकरे यांच्या आदेशाने व महाराष्ट्र नवनिर्माण वाहतूक सेना अध्यक्ष संजय जी नाईक तसेच सरचिटणीस आरिफ जी शेख व राज्य उपाध्यक्ष खेमेंद्र जी पारधी यांच्या मार्गदर्शनात महाराष्ट्र नवनिर्माण वाहतूक सेनेच्या सावनेर व काटोल विधानसभा जिल्हा संघटक पदी साजिद खान पठाण यांची नियुक्ती करण्यात आली आहे तसेच वरिष्ठ पदाधिकारी नरेश जी भोयर,खेमेंद्र जी पारधी राज्य उपाध्यक्ष,सचिन जी चीटकुले जिल्हा अध्यक्ष जनहित कक्ष,विजय कामठे जिल्हा अध्यक्ष,कदिर जी महाजन जिल्हा संघटक नागपुर, जयंत दादा चव्हाण जिल्हा अध्यक्ष,स्वप्नील भाऊ चौधरी जिल्हा संघटक, महेंद्र रहांडले,अजय उराडे,तन्मय तेलरांधे जिल्हा सचिव,चंदु भाऊ हाडके,बाबा वासाडे, रितेश कांहोलकर जिल्हा उपाध्यक्ष,आश्विन पुंडे तालुका अध्यक्ष,विजय बागडे महाराष्ट्र सैनिक,महिला सेना तालुका अध्यक्ष स्वाती ताई जयस्वाल,साहिल ढोकणे तालुका अध्यक्ष,तुषार भुंबर चिटणीस,राकेश वानखेडे,सुधीर गेडाम तालुका अध्यक्ष काटोल,सारंग धोटकर,विनोद नाखले,देवल धुळे,सागर वानखेडे,अमोल तायवाडे,अक्षय चक्रपाणी,मनीष गायधने,मंगेश बारमासे,रितेश नहारकर,गोलू उबनारे,आसिफ पठाण, तोफिक शहा, जगदिश चौधरी,सुभाष कोल्हे,घनश्याम जी लिखार,लक्ष्मण निंबुरकर,बंडू बागडे,पिंटू सरदार,गब्बर,मनीष, इजाज शेख,सरफराज शेख,अलताप पठाण,दीपक कळंबे,अजय काळबांडे,साहिल संतापे,विशाल काचेवार,नितीन काचेवार,विकास चक्रपाणी,चेतन सातपुते,अमोल सौदागर,उज्वल मानेराव, या सर्वांनी अभिनंदन केले व पुढील वाटचालीस शुभेच्छा दिल्या